Fanya utakavyo, kama ufanyavyo ndivyo utakavyolipwa
Shekhe Alhad M. Salum (Namba ya Utambulisho: A0002)
Sheikh wa mkoa wa dar es salaam
BAKWATA DSM (Lumumba Primary School)
Dar es Salaam, Ilala, Dar es salaam
Tanzania
Shehe Alhad M. Salum (Namba ya Utambulisho: A0002)
Sheikh wa mkoa wa dar es salaam
BAKWATA DSM (Lumumba Primary School)
Dar es Salaam, Ilala, Dar es salaam
Tanzania

Muda wa sala

Jumapili
11:15-11:20
Al Fajir
7:00-7:05
Adhuhur
10:00-10:05
Laasir
12:20-12:35
Magharib
2:00-2:05
Inshah
Jumatatu
11:15-11:20
Al Fajir
7:00-7:05
Adhuhur
10:00-10:05
Laasir
12:20-12:35
Magharib
2:00-2:05
Inshah
Jumanne
11:15-11:20
Al Fajir
7:00-7:05
Adhuhur
10:00-10:05
Laasir
12:20-12:35
Magharib
2:00-2:05
Inshah
Jumatano
11:15-11:20
Al Fajir
7:00-7:05
Adhuhur
10:00-10:05
Laasir
12:20-12:35
Magharib
2:00-2:05
Inshah
Alhamisi
11:15-11:20
Al Fajir
7:00-7:05
Adhuhur
10:00-10:05
Laasir
12:20-12:35
Magharib
2:00-2:05
Inshah
Ijumaa
11:15-11:20
Al Fajir
7:00-7:05
Ijumaa
10:00-10:05
Laasir
12:20-12:35
Magharib
2:00-2:05
Inshah
Jumamosi
11:15-11:20
Al Fajir
7:00-7:05
Adhuhur
10:00-10:05
Laasir
12:20-12:35
Magharib
2:00-2:05
Inshah
Taarifa kuhusu muda wa sala Unaweza kubadilika mara kwa mara.SADAKA network, unakusihi kuthibitisha taarifa zako kabla ya kuingia hatua inayofuata.

Ujumbe Binafsi

kila mmoja ni mchungaji na kila mmoja ataulizwa kwa kile alichokichunga mume ni mchungaji kwa mkewe na familia yake nae ataulizwa mke pia ni mchungaji katika nyumba ya mumewe nae ataulizwa na mtumishi ni mchunga nae ataulizwa katika kile alichokichunga basi wote ni wachungaji na mtaulizwa kwa vile mlivyovichunga.

SADAKA NETWORK,AGAKHAN NA HOPITAL YA MUHIMBILI KUUNGANA KUSAIDIA WAATHIRIKA WA UKATILI WA KIJINSIA
Nov 08, 2018

Watanzania wameombwa kwa pamoja kushirikiana na Taasisi isiyo ya Kiserikali ya SADAKA NETWORK , Hospitali ya Muhimbili na Aga Khan kwa kushirikiana na Women to women foundation kuchangia kurudisha tabasamu usoni kwa wakina mama na watoto waliopata matatizo hayo kwa bahati mbaya, kupata ajali,kwa ukatili wa kijinsia, kupigwa au matatizo yoyote yaliyopelekea wao kuharibika maumbile yao ikiwa ni usoni ama sehemu nyengine ya mwili. Mwanzilishi wa taasisi hiyo Dkt. Ibrahim Msengi akizungumza na waandishi wa habari alisema kuwa gharama za kuwatibu watoto na akina mama ni kubwa na haziwezi kubebwa na Muhimbili au Aga Khan peke yake wala Women to women foundation,bali ghalama hizi zitafanikiwa endapo wananchi wataungana kwa pamoja ili kutoa michango yao ili kufanikisha zoezi hilo. "Upasuaji huu utafanyika katika Hospitali ya Muhimbili na Aga Khan na tunatarajia kuwafanyia upasuaji watu 40 kutoka sehemu zote Tanzania,hivyo pesa inayohitajika ni Tsh Milioni 268" alisema Dkt. Msengi. http://www.mwanaharakatimzalendo.co.tz/2018/11/taasisi-ya-sadaka-networkhospitali-ya.html Soma Zaidi...

Jiandikishe bure

MSHIRIKA WA THAMANI

Pata mwongozo kupitia imani yako

MUONGOZO

Changia mradi ya jumuiya

CHANGIA

Tuma sala maalum

MAOMBI

Duka

DUKA

Onyesha huduma zote

Huduma zote